Về phía TPHCM tham dự có các đồng chí: Nguyễn Thị Lệ, Phó Bí thư Thành ủy, Chủ tịch HĐND TP; Nguyễn Hồ Hải, Phó Bí thư Thành ủy TPHCM; các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ Thành ủy,...
Bí thư Thành ủy TPHCM Nguyễn Văn Nên trao quyết định cho đồng chí Nguyễn Phước Lộc
Đồng chí Nguyễn Hồ Hải công bố quyết định cán bộ tại buổi lễ
Lãnh đạo và các đại biểu chụp hình tại buổi lễ
Lãnh đạo và các đại biểu chụp hình tại buổi lễ
Tại chương trình, Phó Bí thư Thành ủy TPHCM Nguyễn Hồ Hải đã công bố Quyết định của Bộ Chính trị về việc chuẩn y đồng chí Nguyễn Phước Lộc, Ủy viên Ban Thường vụ Thành ủy TPHCM, Trưởng ban Tổ chức Thành ủy TPHCM giữ chức Phó Bí thư Thành ủy TPHCM nhiệm kỳ 2020 – 2025.
L. Hồ - S. Hải/Trang tin Điện tử Đảng bộ TPHCM